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TAARIFA KWA UMMA

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA AWAMU YA PILI

MAUNGANISHO YA HUDUMA YA MAJISAFI

5.9.2024

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es salaam (DAWASA) inawatangazia
Wananchi wa Mikoa ya Daressalaam na Pwani waliokamilisha taratibu zote za
kupata huduma ya majisafi kutoka DAWASA kuwa, Mamlaka imeanza zoezi la
utoaji wa vifaa kwa gjili ya maunganisho mapya ya huduma ya majisafi.

Zoezi hili litaenda sambamba na kutoa control number (kumbukumbu namba ya
malipo) kwa Wananchi waliokamilisha taratibu za awali, yaani Survey (upimaji)
katika maeneo yao.

Hatua hii inafanyika baada ya kukamilika kwa mafanikio makubwa kwa awamu ya
kwanza ya zoezi hili ambapo Wananchi takribani 3,497 waliunganishiwa
huduma ya majisafi hadi kufikia Julai 2024.

Mamlaka inasisitiza Wananchi kuwasiliona na kufika ofisi za kihuduma DAWASA ili
kupata huduma.
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